Lãnh đạo trung tâm
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Hà Tĩnh, trực thuộc Sở Y tế, được thành lập trên cơ sở tổ chức lại các đơn vị thuộc lĩnh vực y tế dự phòng tuyến tỉnh, bao gồm: Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh; Trung tâm Phòng, chống HIV/AIDS; Trung tâm Phòng, chống Sốt rét - Ký sinh trùng - Côn trùng; Trung tâm Chăm sóc sức khỏe sinh sản; Trung tâm Truyền thông giáo dục sức khỏe và Trung tâm Da liễu.
![](http://cdc.hatinh.gov.vn/uploads/topics/16295422461420.jpeg)
Thạc sỹ Nguyễn Chí Thanh
Giám đốc Trung Tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Hà Tĩnh
![](http://cdc.hatinh.gov.vn/uploads/topics/16295422984176.jpeg)
Bác sỹ CKI Phùng Bình Văn
Phó Giám đốc Trung Tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Hà Tĩnh | ![](http://cdc.hatinh.gov.vn/uploads/topics/16295423177212.jpeg)
Thạc sỹ Nguyễn Hữu Thanh
Phó Giám đốc Trung Tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Hà Tĩnh |
![](http://cdc.hatinh.gov.vn/uploads/topics/16295423397676.jpeg)
Thạc sỹ Hoàng Văn Sơn Phó Giám đốc Trung Tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Hà Tĩnh |
|